Cập nhật lịch thi đấu bóng đá hôm nay và rạng sáng mai (3/7)

| Chuyên mục: Tin tức tổng hợp | 782 Views

Cập nhật lịch thi đấu bóng đá hôm nay và rạng sáng mai (3/7). Nổi bật là trận đấu thuộc vòng sơ loại Europa League 2015/2016 giữa Westham Utd và Lusitanos 01h45 đêm nay.

Lịch thi đấu giao hữu bóng đá nữ:

20h00 (2/7): U16 Phần Lan – U16 Anh

20h00 (2/7): U16 Đức – U16 Nauy

Tổng hợp lich thi dau bong da hom nay thuộc vòng loại Europa League 2015/2016:

19h00 (2/7): Ordabasy – Beitar Jerusalem

20h30 (2/7): Shirak – Zrinjski

22h00 (2/7): Kruoja Pakruojis – Jagiellonia

22h00 (2/7): Alashjert – St. Johnstone

22h30 (2/7): KF Laci – Inter Baku

23h00 (2/7): SJK Seinajoki – Hafnarfjordur

23h00 (2/7): Skonto FC – St. Patrick’s

23h00 (2/7): Flora Tallinn – Rabotnicki

23h00 (2/7): Atlantas – Beroe

23h00 (2/7): Aktobe – Nomme Kalju

23h00 (2/7): Dinamo Batumi – Omonia Nicosia

23h00 (2/7): Kukesi – Torpedo Zhodino

23h00 (2/7): Olimpik Sarajevo – Spartak Trnava

23h00 (2/7): Sant Julia – Randers

23h00 (2/7): Vikingur Gota – Rosenborg

23h00 (2/7): Lahti – Elfsborg

23h00 (2/7): VPS Vaasa – AIK Solna

23h00 (2/7): Neftchi Baku – FK Mladost

23h00 (2/7): Dinamo Tbilisi – Gabala FV

23h00 (2/7): Jelgava – Litex Lovech

23h30 (2/7): Sillamae Kalev – Hajduk Split

23h30 (2/7): Debreceni – Sutijeska

00h00 (3/7): Botosani – Spartak Tskhinvali

00h00 (3/7): Sheriff Tiraspol – Odd Grenland

00h00 (3/7): FK Trakai – HB Torshavn

00h00 (3/7): FC Saxan – Apollon Limassol

00h00 (3/7): Stromsgodset – Partizani Tirana

00h00 (3/7): Differdange – Bala Town

00h00 (3/7): Brondby – Juvenes Dogana

00h30 (3/7): College Europa – Slo Bratislava

00h45 (3/7): Airbus UK – Lok Zagreb

01h00 (3/7): CM Celje – Slask Wroclaw

01h00 (3/7): Go Ahead Eagle – Slask Wroclaw

01h00 (3/7): Domzale – Cukaricki

01h15 (3/7): Newtown AFC – Valletta

01h30 (3/7): SP La Fiorita – Vaduz

01h30 (3/7): MTK Budapest – Vojvodina

01h30 (3/7): Buducnost – Spartaks Jurmala

01h45 (3/7): Westham – Lusitanos.Cập nhật link sopcast xem bóng đá trực tuyến trận đấu này tại đây.

01h45 (3/7): Birkirkara – Ulisses

01h45 (3/7): Cork City – KR Reykjavik

01h45 (3/7): Linfield – NSI Ruvavik

01h45 (3/7): Glenavon – Sjakhter Soligo

01h45 (3/7): UC Dublin – Dudelange

01h45 (3/7): Crvena Zvezda – Kairat Almaty

02h00 (3/7): Glentoran – MSK Zilina

02h05 (3/7): Skendija – Aberdeen

02h15 (3/7): Vikingur – Koper

Trả lời